+*-:|:-_Chào Bạn Tới Trại Gà THPT Nam Lý_-:|:-*+
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

+*-:|:-_Chào Bạn Tới Trại Gà THPT Nam Lý_-:|:-*+

Đừng ngại đưa ra ý kiến của mình, phương châm của tụi tớ là chém, chém nữa, chém mãi, chém khi nào mỏi thì nghỉ rồi chém tiếp

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Đấu giá cả cuộc đời

Go down 
Tác giảThông điệp
bà_già_đau_khổ
Bang Chủ Bang Chém Gió
Bang Chủ Bang Chém Gió

Đấu giá cả cuộc đời Empty
Bài gửiTiêu đề: Đấu giá cả cuộc đời   Đấu giá cả cuộc đời Empty15/02/09, 02:36 pm

Một người đàn ông 44 tuổi sinh sống tại thành phố Perth, Australia có tên là Ian Usher đã quyết định đấu giá toàn bộ cuộc đời mình trên trang eBay: nhà cửa, xe hơi, công việc, các mối quan hệ… sau khi cuộc hôn nhân của anh tan vỡ. Nhưng trái với số tiền mà anh mong đợi, Usher chỉ thu về được 380.000 USD. Câu chuyện đấu giá cuộc đời của Usher đã nổi tiếng trên khắp các mặt báo thế giới. Usher cho biết, anh cần tiền cho giai đoạn 2 của cuộc đời mình với một dự án lớn là chuyến chu du khắp thế giới để hoàn thành hàng trăm mục tiêu của cuộc đời trong một thời gian dài./.

Đấu giá cả cuộc đời
Trang 1 trong tổng số 1 trang